1. Core albarkatun kasa
(1) Zaɓi MCUs balagagge daga masana'antun masana'antu na yau da kullun a cikin masana'antar kuma sun gudanar da binciken manyan kasuwanni;Haɗa muryoyin ARM, waɗanda zasu iya dacewa da aikace-aikacen yau da kullun na tsarin BMS tare da ƙarancin wutar lantarki, babban abin dogaro, da babban adadin lambar;babban haɗin kai, tare da mahara na waje da na ciki serial Line interface, high-madaidaicin ADC, mai ƙidayar lokaci, kwatancen da wadatar I/O interface.
(2) Ɗauki mafita na gaban-ƙarshen analog na masana'antu (AFE), wanda ya ɗanɗana fiye da shekaru 10 na gwajin kasuwa.Yana da halaye na babban kwanciyar hankali, ƙarancin gazawa, da ingantaccen samfuri.Yana iya daidaitawa zuwa wurare daban-daban na amfani da BMS kuma ya cika ƙaƙƙarfan buƙatun abokan ciniki.
2. Ƙarshen gwajin samfurin
(1) Gwajin samfurin da aka gama yana ɗaukar ƙwararrun kayan aikin gwaji na musamman kuma ya wuce ƙaƙƙarfan tsarin gwajin samarwa.Gane manyan ayyuka na BMS ciki har da calibration, sadarwa, ganowa na yanzu, gano juriya na ciki, ganowar amfani da wutar lantarki, gwajin tsufa, da dai sauransu. Gwajin yana da niyya sosai, yana da ɗaukar hoto mai fa'ida, kuma ana aiwatar da shi sosai, yana tabbatar da yawan amfanin ƙasa da daidaito mai yawa. kerarre kayayyakin.
(2) A yayin aiwatar da gwajin, ana aiwatar da tsauraran matakan gwajin ingancin IQC/IPQC/OQC daidai da ƙayyadaddun ISO9001, kuma ana haɗe kayan gwajin ƙwararru daban-daban don sarrafa ingancin samfur.